-
Gilashin kayan marmari na kayan shayi
An yi gwangwani gwangwani da tinplate mai darajar abinci. Tinplate yana da halaye na juriya na lalata, babban ƙarfi, da ductility mai kyau. Rashin iskar sa, adanawa, juriya mai haske, da ƙaƙƙarfan ƙayataccen ƙarfe na ado yana sanya marufi na tinplate shahararru a cikin masana'antar kwantena kofi. Ana amfani dashi ko'ina kuma ya zama kayan tattarawa gabaɗaya. Kyakkyawan rashin iska yana sa kofi na gwangwani ya dade fiye da kofi mai jaka.
-
Round Tin Lipstick Jar Aluminum Cosmetic Jar
Akwati mai sauƙi da ƙarami na iya kawo muku dacewa kuma mai amfani ta amfani da ƙwarewa. Gilashin kwaskwarima don dacewa da amfani, kyauta mai amfani don wannan tare da abokanka da dangin ku. Karamin girman da sakamako mai kyau na rufewa, mai amfani da dacewa, kuma mai ɗaukar hoto don ceton sarari. Akwatin fakitin an ƙera shi don rage sharar gida da kiyaye tsaftar kirim ɗin ku. Akwatin an yi shi da kayan aiki masu daraja, masu amfani kuma masu dorewa don amfani na dogon lokaci.
-
Akwatin kyautar zagaye na Premium tare da murfi
Baƙar fata mai buroshin haƙori yana fasalta ƙirar sauti biyu na musamman tare da manyan sassan biyu don ingantaccen bayani na ajiya. Premium Akwatunan Furen Zagaye Tare da Lids, Akwatunan Takardun Furen Nade Silinda, Akwatunan Kyauta na Ado Don Duk Wani Abun Farko. Kayan ƙarfe, rashin wari da muhalli, mai dorewa, mai sauƙi don tsaftacewa, kada ku yi amfani da masu tsabtace sinadarai na acidic a kan murfin zinariya, don hana murfin daga launi, kawai shafa shi bushe tare da zane mai laushi.
-
Kyawawan gwangwanin shayi na Makou tare da murfi
Gwangwanin shayin an yi shi ne da tinplate mai nau'in abinci, wanda ke da kyawun iska kuma yana iya adana shayi na tsawon lokaci. Tinplate yana da halaye na juriya na lalata, babban ƙarfi, da ductility mai kyau. Its airtightness, adana, haske juriya, da kuma m karfe ado fara'a yin tinplate marufi yadu amfani a cikin marufi ganga masana'antu da kuma zama wani janar marufi abu.
-
Babban darajar abinci mai shayi mai shayi tare da murfi mai sauƙin buɗewa
Wannan gwangwani na ƙarfe tare da murfi na ƙarfe ya shahara sosai. An yi kayan ne da tinplate mai darajar abinci. Yana da kyakkyawan iska da juriya mai haske, babban inganci da farashi mai ma'ana. Wani nau'in ƙarfe ne wanda za'a iya amfani dashi sosai a cikin kayan tattarawa. Ba wai kawai ba, abokan ciniki kuma za su iya tsara tambarin kansu ko wasu alamu akan gwangwani.
-
Akwatin Tin Zagaye na Abincin Rawaya Mai Kyau tare da Murfi
An yi amfani da marufi na aluminum (akwatin aluminum da murfin aluminum) a cikin kayan shafawa, abinci, ƙananan kyaututtuka da kayan aikin hannu, samfurori na sirri da sauran filayen. Aluminum yana da haske mai launin azurfa-fari, mai kyau mai sheki, kuma marufi na aluminum yana da kyakkyawar ma'anar gani da santsi na hannu, wanda ke inganta darajar samfurin. Malleability na aluminum yana da ƙarfi, kuma marufi na aluminum yana da nauyi, mai sauƙin adanawa da dacewa don ɗauka. Aluminum na iya ƙirƙirar fim ɗin oxide don hana lalata ƙarfe a cikin iska mai laushi. Aluminum ba shi da narkewa a cikin ruwa, don haka marufi na aluminum yana da kyakkyawan juriya na lalata kuma yana iya zama mai hana ruwa.
-
Akwatin Ganyayyaki maras kyau Zagaye Biyu Lid Tea Tin Canister
Akwatunan kwalayen shayin shayi suna ɗaya daga cikin kwantenan da ake ajiyewa na shayi. An ƙera akwatunan tin ɗin mu tare da iyakoki, waɗanda suka fi dacewa don ɗauka kuma suna iya guje wa lalacewa da sauran matsalolin yadda ya kamata. Kayan akwatin ƙarfe galibi ana yin su ne da ƙarfe, wanda zai iya ware haske da iska na waje da kyau kuma ya hana shayin daga iskar oxygen. Ba za a iya amfani da akwatunan ƙarfe kawai don adana shayi ba, har ma ana iya amfani da su don saka wasu abinci. Hakanan za'a iya keɓance saman samfurin tare da ƙira iri-iri, hotuna, ƙira da rubutu bisa ga zaɓin abokan ciniki. Waɗannan abubuwan zasu iya biyan buƙatun ƙaya na ƙungiyoyin mabukaci daban-daban.
Amfanin Masana'antu: Abinci
Nau'in Karfe: Tin
Amfani: Kuki, cake, Sugar, Sandwich, Gurasa, Abun ciye-ciye, Chocolate, CANDY, Sauran Abinci
Amfani: Kunshin
Siffa: Siffar Zagaye
-
Matsayin Abinci Tea Caddy Sliver Paint Marasa Zagaye Tin Can
Akwatin gwangwanin shayi na karfen zagaye na ɗaya daga cikin kwantenan da ake ajiyewa na shayi. An ƙera bakin akwatin tin ɗin shayi tare da hular zagaye, wanda zai iya guje wa matsaloli kamar lalacewa da tsagewa, kuma ya fi dacewa don ɗauka. Kayan akwatin ƙarfe galibi ana yin su ne da ƙarfe, wanda zai iya ware haske da iska na waje da kyau kuma ya hana shayin daga iskar oxygen.
-
Tinplate tin tin gwangwani gwangwani
Wannan gwangwanin shayi ne da aka yi da tinplate mai inganci. Duk tankin yana da 6 cm tsayi, 8.5 cm faɗi da 13 cm tsayi. Tin na iya ɗaukar tsari mai kyau na walda don bayyana sasanninta kuma yayi kyau sosai.
Dangane da bayyanar, wannan tin na iya samun siffar mai sauƙi da mai salo, tare da zinariya a matsayin babban launi. Hakanan za'a iya yi masa ado tare da alamu na zinariya da rubutu bisa ga ra'ayoyin abokin ciniki, wanda ya dubi babban matsayi da kyau.
Dangane da aiki, wannan tin tin na iya kare sabo da ƙamshin shayi yadda ya kamata. Tsarin ciki na tanki an yi shi ne da kayan da ba mai guba ba da kuma yanayin muhalli, wanda ke da aminci da tsabta. Duk da cewa gwangwani ba ta da girma musamman, tana iya adana yawan shayi, wanda ya isa ya biya bukatun ku na shan shayin yau da kullun.
-
murabba'in kuki shayi tin akwatin
Wannan akwatin tin mai girman murabba'i uku ne wanda aka yi da tinplate mai inganci. Gwangwani na shayi an yi su ne da fasaha mai kyau na walda, wanda ke sa sasanninta ya bayyana kuma yayi kyau sosai.
Za a iya buga gwangwani gwangwani na shayi bisa ga ra'ayoyin abokan ciniki. Dangane da bayyanar, wannan gwangwanin gwangwani mai sauƙi ne kuma mai salo a cikin su, kuma akwai nau'ikan launuka daban-daban don abokan ciniki za su zaɓa daga ciki. Gwangwani na shayi yana da kyaun iska kuma ana iya amfani dashi da kyau don adana shayi.
-
Gwangwani na shayi tare da Lids guda ɗaya na iska don sako-sako da shayi
Za a iya amfani da gwangwani na shayi na samfuranmu tare da murfi masu zaman kansu na iska don amfani da shayi maras kyau, ƙananan kwantenan ajiya na dafa abinci, kuma ana iya amfani da su azaman shayi, kofi, sukari, tins ɗin shayi maras tushe. Gwangwaninmu na shayi tare da murfi sune kyawawan kwantena don sako-sako da shayi, buhunan shayi da sauran abinci. Gwangwanin shayi kuma yana da sauƙin tsaftacewa, kuma wanke hannu ya fi dacewa. Idan baku gamsu da samfurin ba, zaku iya tuntuɓar mu kuma za mu ba ku gamsasshen bayani. Samar da mafi kyawun sabis na tallace-tallace.
-
Square Spiceed Tea Coffee Caddy Tare da Murfi
Gilashin ajiyar abinci na shayi na murabba'in ya zo tare da murfi don kyakkyawan iska. An yi tin ɗin shayin daga ƙarfe mai ɗorewa mai inganci mai ɗorewa tare da goge goge mai salo na chrome. Ƙunƙarar iska, murfi mai haske yana kiyaye cikakken dandano na vanilla da wake kofi. Kwantena sun kulle cikin sabo na kofi na ƙasa, shayin ganye mara kyau, alewa masu daɗi, da kayan yaji. Masana'anta na iya keɓance gwangwani masu girma dabam bisa ga ra'ayoyin abokan ciniki, kuma suna iya buga samfuran da aka fi so akan gwangwani.